Dây nhảy quang lc-lc

Share:

Dây nhảy quang LC-LC/UPC duplex, dây đôi chiều dài tùy chọn được sản xuất bởi Thientantelecom chất lượng cao, giá thành rẻ kèm nhiều khuyến mại hấp dẫn

Loại Dây: Single Mode DuplexChiều dài: 3m hoặc tùy chọn đặt hàng
Đường kính dây: 3.0 hoặc 2.0Loại sợi quang: SM 9/125um
Hãng sản xuất: THIENTANTELECOMKiểu đầu nối: LC-LC hoặc tùy chọn

Bạn đang đọc: Dây nhảy quang lc-lc

*

Dây nhảy sợi quang đôi LC-LC ít bị suy giảm khi uốn hoặc xoắn so với cáp sợi truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu và các mạng doanh nghiệp khác


Đầu nối sợiLC/UPC sang LC/UPCChế độ sợiSMF 9 / 125μm
Loại sợiSingle mode duplexVỏ sợi2.0mm, LSZH
Mất chèn≤0,3dBBước sóng1310/1550nm
Đường kính ốp125 ± 1Màu vỏMàu vàng
Lớp sợiG.657.A1 (Tương thích với G.652.D)Bán kính uốn cong tối thiểu10 mm
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ 70 ° CTuân thủRoHS, ISO 9001

Thông minh & đáng tin cậy - Cáp quang LC-LC duplex có thể uốn cong với bán kính nhỏ nhất là 10mm
*


Xem thêm: Top 15 Món Ngon Lạ Miệng Từ Đậu Phụ Cực Dễ Làm, Chị Em Tha Hồ Đổi Bữa

Cấu trúc Dây nhảy quang single mode LC-LC/UPC duplex

Một rãnh khúc xạ độc đáo với lớp kính có độ khúc xạ thấp trong BIF, giúp giảm sự tán sắc ánh sáng khi xoắn và uốn, đảm bảo truyền mạng ổn định và nhanh chóng.

*


Thiết kế sáng tạo cho cáp nhỏ hơn

Cáp sợi tiêu chuẩn có thể bị hỏng khi đi cáp trong không gian hẹp và góc nhọn. Nhưng BIF giải quyết vấn đề và bảo vệ cài đặt và chạy cáp của bạn.
*


Bài viết liên quan